BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN CÁCH MẠNG THÁNG 8 – QUẬN 10 | 11x13m | HẦM 7 TẦNG – DÒNG TIỀN 250TR/THÁNG - GIÁ 71 TỶ
Nhà phố
128 m2(8 x 20)
71 Tỷ
~555 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nhà phố
128 m2(8 x 20)
71 Tỷ
~555 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Bất động sản khác
276.5 m2(8 x 20)
115 Tỷ
~416 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
207 m2(8 x 20)
69 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
1 m2(8 x 20)
148 Tỷ
~148 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Bất động sản khác
814 m2(8 x 20)
320 Tỷ
~393 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
71.7 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~767 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~375 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Đất
703.6 m2(8 x 20)
380 Tỷ
~540 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hồ Hảo Hớn
Nhà phố
431.4 m2(8 x 20)
295 Tỷ
~684 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Bất động sản khác
192 m2(8 x 20)
125 Tỷ
~651 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Tú Xương
Nhà phố
42.5 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~376 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
162 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~216 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Bất động sản khác
128 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~180 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
91 m2(8 x 20)
11,8 Tỷ
~130 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Bất động sản khác
86 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~215 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,5 Tỷ
~242 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~391 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
đường Hoa Lan
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~322 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
126 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~167 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Bất động sản khác
60.2 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~424 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
144 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~250 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bế Văn Đàn
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
15,7 Tỷ
~218 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Cao ốc
336 m2(8 x 20)
330 Tỷ
~982 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
49.2 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ni Sư Huỳnh Liên
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
260 m2(8 x 20)
85 Tỷ
~327 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~350 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
48.75 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~821 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đặng Thị Nhu
Nhà phố
81 m2(8 x 20)
100 Tỷ
~1.23 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
602.62 m2(8 x 20)
650 Tỷ
~1.08 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà Cấp 4
876 m2(8 x 20)
350 Tỷ
~400 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Nhà phố
260.79 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~614 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
79.4 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~441 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Yên Thế
Bất động sản khác
135 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~296 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
114.79 m2(8 x 20)
16,4 Tỷ
~143 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~319 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân