Bán Nhà Mới đẹp, Hầm + 5 tầng_Mặt tiền đường Trần Doãn Khanh, Phường Sài Gòn, Quận 1 (cũ)_Giá chỉ 89 tỷ
Nhà phố
112 m2(8 x 20)
89 Tỷ
~795 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Doãn Khanh
100 Tỷ
~ 1.23 Tỷ/m281m2
(4.5m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81 m2 | |
| Số tầng | 7 |
✨ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐẮC ĐỊA LÊ THÁNH TÔN – TRUNG TÂM BẾN NGHÉ, QUẬN 1 ✨
📍 Địa chỉ: mặt tiền Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1
💎 Vị trí vàng trung tâm – khu vực tập trung khách sạn, nhà hàng, văn phòng cao cấp
📐 Diện tích: 5.8m x 20m
📏 Nở hậu đẹp: 6.2m - Công nhận: 96.9m²
🏗 Hiện trạng: 6 tầng kiên cố
💵 Hợp đồng thuê: 10.000 USD/tháng - Thời hạn hợp đồng: 7 năm
🌟 Ưu điểm nổi bật:
✅ Căn góc 2 mặt tiền cực kỳ hiếm tại lõi trung tâm Quận 1
✅ Tuyến đường thương hiệu sầm uất bậc nhất TP.HCM
✅ Khu vực đông khách quốc tế, phù hợp khai thác thương mại cao cấp
✅ Dòng tiền cho thuê ổn định, giá trị đầu tư bền vững
✅ Thích hợp khai thác: Khách sạn boutique, Nhà hàng – café thương hiệu, Văn phòng cao cấp, Showroom – spa – căn hộ dịch vụ
💰 Giá bán: 100 tỷ
🔥 Tài sản trung tâm có giá trị khai thác cao và tiềm năng tăng trưởng mạnh theo thời gian.
📞 Liên hệ ngay để nhận thêm thông tin chi tiết và làm việc trực tiếp chính chủ.
Nhà phố
112 m2(8 x 20)
89 Tỷ
~795 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Doãn Khanh
Nhà phố
195 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
360 m2(8 x 20)
95 Tỷ
~264 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
298 m2(8 x 20)
99 Tỷ
~332 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
300 m2(8 x 20)
100 Tỷ
~333 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
282 m2(8 x 20)
100 Tỷ
~355 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Nhà phố
168 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~655 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Ngô Cát
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~1.62 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết