Bán Nhà Vị Trí Sáng 3 Mặt tiền đường Phan Đình Phùng, P. Cầu Kiệu, Quận Phú Nhuận (cũ)_Diện tích: 13x21m, nở hậu_Giá 99 tỷ Thương Lượng
Nhà phố
298 m2(8 x 20)
99 Tỷ
~332 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
110 Tỷ
~ 655 Triệu/m2168m2
(7m x 27m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 168 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số tầng hầm | 1 |
🔥🏢 SIÊU PHẨM MẶT TIỀN QUẬN 3 – KHAN HIẾM, DÒNG TIỀN KHỦNG! 🏢🔥
📍📌 Địa chỉ: Mặt tiền Lê Ngô Cát, Phường Xuân Hòa (P.Võ Thị Sáu, Quận 3 cũ)
🌆 Vị trí trung tâm – khu vực cực hiếm nhà bán, giá trị thương mại cao 💎
📐 Diện tích: 7 x 24m
🏗 Kết cấu: 1 hầm + 3 tầng kiên cố
💼 Hợp đồng thuê: ~200 triệu/tháng 💸
💰 Giá bán: 110 tỷ
🔥 Có giá chốt bất ngờ cho khách mua nhanh ⚡
🌟 Tài sản hiếm Quận 3 – vừa giữ tiền, vừa khai thác dòng tiền cực tốt 💼📈
🚨 Cơ hội sở hữu mặt tiền trung tâm không dễ xuất hiện lần 2!
📞☎️ Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng trực tiếp!
Nhà phố
298 m2(8 x 20)
99 Tỷ
~332 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
360 m2(8 x 20)
95 Tỷ
~264 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
394 m2(8 x 20)
125 Tỷ
~317 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trương Quốc Dung
Nhà phố
607.5 m2(8 x 20)
450 Tỷ
~741 Triệu/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~292 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Bất động sản khác
84.8 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~283 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
296 m2(8 x 20)
58 Tỷ
~196 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết