Bán Nhà siêu vị mặt tiền đắc địa Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1 (cũ)_DT: 4.8 x 16m_7 tầng_Giá 55 tỷ
Nhà phố
79.6 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~691 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
58 Tỷ
~ 196 Triệu/m2296m2
(7.3m x 32m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.3m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | 10.2m | |
| Diện tích | 296 m2 | |
| Số tầng | 1 |
🔥 SIÊU PHẨM DIỆN TÍCH LỚN BÌNH THẠNH – NGANG 7.3M NỞ HẬU 10.2M 🔥
📍 Địa chỉ: mặt tiền Lê Quang Định, Phường Bình Lợi Trung (P.5, Bình Thạnh cũ)
🔹Diện tích: 7.3m x 32m (nở hậu 10.2m cực đẹp)
🔹Công nhận: 246m²
🔹Kết cấu: Nhà cấp 4
🔹Hướng: Đông Bắc
✨ Ưu điểm nổi bật:
✔️ Diện tích lớn hiếm có trong khu vực trung tâm
✔️ Nở hậu đẹp, phong thủy tốt, dễ thiết kế công trình lớn
✔️ Phù hợp xây building, CHDV, văn phòng hoặc đầu tư giữ đất
✔️ Khu dân cư hiện hữu, kết nối nhanh Quận 1 – Phú Nhuận – Gò Vấp
💎 Giá: từ 58 tỷ xuống còn 55 Tỷ
📞 Liên hệ ngay để xem đất & làm việc chính chủ!
Nhà phố
79.6 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~691 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~809 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
90.3 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~194 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Tân Hải
Bất động sản khác
249.6 m2(8 x 20)
200 Tỷ
~801 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Bất động sản khác
96 m2(8 x 20)
41 Tỷ
~427 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà Cấp 4
4 m2(8 x 20)
99,8 Tỷ
~24.95 Tỷ/m200
Thủ Đức cũ
số 103
Nhà phố
146.4 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~307 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết