Hiếm có, khó tìm ! Bán nhà riêng hẻm VIP 331 đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường Bàn Cờ, Quận 3 (cũ)_diện tích: 5.3x11.6m_Giá 1x tỷ thương lượng
Bất động sản khác
61.4 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~274 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
200 Tỷ
~ 801 Triệu/m2249.6m2
(13m x 19.2m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 13m | |
| Dài | 19.2m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 249.6 m2 | |
| Số tầng | 3 |
💎 SIÊU VỊ TRÍ TRUNG TÂM QUẬN 3 – MẶT TIỀN LÝ THÁI TỔ | QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM CÓ 💎
📍 Mặt tiền Lý Thái Tổ, P.1, Quận 3 – khu lõi trung tâm, giá trị thương mại bậc nhất TP.HCM
🔥 Cơ hội sở hữu quỹ đất cực hiếm giữa trung tâm Quận 3
✔️ Diện tích: 13m x 18m – ngang lớn cực hiếm khu trung tâm
✔️ Vị trí đẹp, phù hợp xây dựng building, khách sạn, văn phòng
✔️ Khu vực kinh doanh sầm uất, kết nối nhanh các quận trung tâm
🌟 Ưu điểm đầu tư:
✅ Quỹ đất trung tâm gần như không còn sản phẩm tương đương
✅ Phù hợp phát triển tòa nhà khai thác dòng tiền lớn
✅ Giá trị tăng trưởng bền vững theo thời gian
💰 Giá bán: 200 tỷ
⚡ Sản phẩm dành cho nhà đầu tư lớn – giữ tài sản trung tâm, khai thác dài hạn
📞 Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và xem vị trí thực tế!
Bất động sản khác
61.4 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~274 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
114.4 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~144 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà Cấp 4
4 m2(8 x 20)
99,8 Tỷ
~24.95 Tỷ/m200
Thủ Đức cũ
số 103
Nhà phố
83.7 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~197 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
499 m2(8 x 20)
350 Tỷ
~701 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
91.2 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~186 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
77 m2(8 x 20)
230 Tỷ
~2.99 Tỷ/m200
Gò Vấp cũ
đường số số 13
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết