Bán Nhà Vị Trí Siêu Hiếm, Đối Diện VinCom_Mặt tiền Đường 3 Tháng 2, Phường Hòa Hưng, Quận 10 (cũ)_Giá 115 tỷ
Nhà phố
223 m2(8 x 20)
115 Tỷ
~516 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
100 Tỷ
~ 355 Triệu/m2282m2
(12.4m x 24m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 12.4m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 282 m2 |
💎 SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT LỚN Q10 – NGANG KHỦNG 12.4M 💎
📍 Mặt tiền Hòa Hưng, P.12, Quận 10
🏢 Vị trí trung tâm – khu vực sầm uất, giá trị khai thác cao
📐 Thông số vàng: 12.4m × 24m - Công nhận: 282m² đất ở đô thị
🏗️ Hiện trạng: Nhà 3 tầng – có thể khai thác ngay hoặc xây mới
💡 Phù hợp phát triển tòa nhà văn phòng, CHDV, khách sạn…
💰 Giá bán: 100 tỷ (thương lượng)
💎 Đơn giá chỉ ~ 354 triệu/m² – cực kỳ cạnh tranh khu vực
📑 Pháp lý rõ ràng – tài sản giá trị cao, thích hợp đầu tư lâu dài
📞 Liên hệ ngay để nhận thêm thông tin & làm việc trực tiếp!
Nhà phố
223 m2(8 x 20)
115 Tỷ
~516 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
195 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
360 m2(8 x 20)
95 Tỷ
~264 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
298 m2(8 x 20)
99 Tỷ
~332 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
300 m2(8 x 20)
100 Tỷ
~333 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~1.62 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
168 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~655 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Ngô Cát
Nhà phố
150 m2(8 x 20)
80 Tỷ
~533 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hậu Giang
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết