Giảm giá mạnh! Bán Nhà riêng Hẻm xe hơi Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hòa Hưng, Quận 10 (cũ)_DT: 3.3x16, nhà nở hậu đẹp_Giá chỉ 9.5 tỷ
Nhà phố
56.1 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
13,5 Tỷ
~ 225 Triệu/m260m2
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Độ rộng đường | 15m |
🔥 GIẢM GIÁ CHỐT NHANH – TÒA NHÀ 5 TẦNG DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH NGUYỄN VĂN CÔNG, GÒ VẤP 💰
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Nguyễn Văn Công, P.3, Gò Vấp
📐 Diện tích: 4m x 15m - Công nhận: 59.8m²
🏗 Kết cấu: 5 tầng
🛏️ Gồm: 9 phòng ngủ – 9 WC
💵 Đang cho thuê: 30 triệu/tháng
✨ Ưu điểm nổi bật:
✅ Tòa nhà khai thác dòng tiền sẵn, thu nhập ổn định
✅ Khu vực đông dân cư, gần sân bay – trường học – công viên Gia Định
✅ Phù hợp: Căn hộ dịch vụ, Cho thuê phòng cao cấp, Văn phòng công ty, Vừa ở vừa đầu tư giữ tài sản
✅ Kết cấu kiên cố, vận hành ngay không cần sửa chữa
💰 Giá bán: 14.2 tỷ thương lượng giảm còn: 13.5 tỷ
🔥 Sản phẩm dòng tiền giá tốt khu vực Gò Vấp – tiềm năng tăng giá cao.
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.
Nhà phố
56.1 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
42 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~298 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
12,6 Tỷ
~242 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thị Huỳnh
Nhà phố
50.2 m2(8 x 20)
12,8 Tỷ
~255 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
55 m2(8 x 20)
13 Tỷ
~236 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết