Bán Nhà riêng hẻm xe hơi lớn 348 đường Hoàng Văn Thụ, Phường Tân Sơn Nhất, Quận Tân Bình (cũ)DT: 4.4x18m_Giá chỉ: 1x tỷ thương lượng
Nhà phố
71.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~168 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
12,5 Tỷ
~ 298 Triệu/m242m2
(3.5m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42 m2 |
🔥🏡 NHÀ 2 MẶT TIỀN HOÀNG SA – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA QUẬN TÂN BÌNH – GIÁ TỐT 12,5 TỶ 🏡🔥
📍 Địa chỉ: Hoàng Sa, Phường 5, Quận Tân Bình
🌊 2 mặt tiền trước sau – lợi thế cực hiếm, thoáng sáng, dễ khai thác kinh doanh.
📐 Diện tích: 4m × 11m
🏠 Kết cấu: 3 lầu kiên cố
✨ Phù hợp ở, mở văn phòng, spa, kinh doanh hoặc cho thuê.
🚗 Vị trí đẹp trên trục đường Hoàng Sa, kết nối nhanh Quận 3 – Phú Nhuận – Tân Bình
🌟 Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng khai thác cao.
💰 Giá bán: 12,5 tỷ
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương lượng chính chủ! 🔑✨
Nhà phố
71.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~168 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~200 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Nhà phố
45.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~264 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết