Bán Nhà 4 tầng Mặt tiền Đường Tân Phước, Phường Diên Hồng, Quận 10 (cũ)_Diện tích: 3.6x11m_Giá: 11.5 tỷ
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
12 Tỷ
~ 264 Triệu/m245.5m2
(3.5m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45.5 m2 | |
| Số tầng | 4 |
✨ NHÀ XINH TRUNG TÂM Q1 – CÓ SẴN DÒNG TIỀN 25TR/THÁNG ✨
📍 2/... Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q1
🏡 Khu vực trung tâm, hiếm nhà bán – tiện ở & đầu tư khai thác ngay
💰 Dòng tiền ổn định: Thu nhập 25 triệu/tháng còn 2 năm – an tâm dòng tiền
🔥 Giá bán: 12 tỷ (thương lượng)
📑 Chính chủ gửi bán – pháp lý rõ ràng
✨ Phù hợp mua giữ tài sản, đầu tư cho thuê hoặc khai thác kinh doanh
📞 Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và chốt nhanh căn đẹp trung tâm!
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~200 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Nhà phố
71.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~168 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết