GIẢM SÂU CHỐT NHANH – NHÀ ĐẸP LÊ VĂN SỸ, KHU NHIÊU LỘC - 5.7x11.7m - GIÁ 11.5 TỶ
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
12,5 Tỷ
~ 208 Triệu/m260m2
(5m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 4 |
✨🏡 NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM QUẬN 3 – LÊ VĂN SỸ – GIÁ TỐT CHỈ 12,5 TỶ 🏡✨
📍 Địa chỉ: 490/.... Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, Quận 3
🌟 Khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ, di chuyển nhanh sang Quận 1, Phú Nhuận, Tân Bình.
📐 Diện tích: 3,45m × 12m - Công nhận: 61,0m²
🏠 Kết cấu: lửng + 2 tầng + sân thượng
✨ Nhà kiên cố, phù hợp ở hoặc khai thác cho thuê
💰 Giá bán: 12,9 tỷ
🔥 Chủ thiện chí giảm còn: 12,5 tỷ (thương lượng nhẹ)
✅ Sổ hồng cầm tay
✅ Pháp lý rõ ràng – công chứng nhanh
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ! 🔑🔥
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
71.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~168 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết