GIẢM SỐC 2 TỶ – NHÀ ĐẸP LÊ VĂN SỸ, P. NHIÊU LỘC, Q.3 – GIÁ CHỈ CÒN 11,5 TỶ
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
11,5 Tỷ
~ 220 Triệu/m252.25m2
(5.5m x 9.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | 9.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52.25 m2 | |
| Số tầng | 3 |
🔥 GIẢM SÂU CHỐT NHANH – NHÀ ĐẸP LÊ VĂN SỸ, KHU NHIÊU LỘC 💎
📍 Địa chỉ: 490/... Lê Văn Sỹ, P. Nhiêu Lộc
📐 Diện tích: 5.7m x 11.7m - Công nhận: 66.68m²
🏗 Kết cấu: 2 tầng + sân thượng
🏠 Hiện trạng: Nhà trống, nhận nhà ngay
🧾 Pháp lý: Sổ hồng cầm tay
✨ Ưu điểm nổi bật:
✅ Khu vực trung tâm, giáp Quận 3 – Phú Nhuận – Tân Bình
✅ Hẻm an ninh, dân trí cao, thuận tiện di chuyển
✅ Ngang lớn hiếm có trong tầm giá
✅ Phù hợp: Gia đình ở lâu dài, Văn phòng công ty, Căn hộ dịch vụ – cho thuê, Kinh doanh online
✅ Giá giảm mạnh, cơ hội tốt cho khách mua ở hoặc đầu tư
💰 Giá bán: 11.5 tỷ thương lượng
🔥 Sản phẩm giá tốt khu vực Lê Văn Sỹ – pháp lý rõ ràng – mua bán nhanh gọn.
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
47 m2(8 x 20)
10,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phan Sào Nam
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
45.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~264 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
71.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~168 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết