GIẢM SỐC 2 TỶ – NHÀ ĐẸP LÊ VĂN SỸ, P. NHIÊU LỘC, Q.3 – GIÁ CHỈ CÒN 11,5 TỶ
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
12,5 Tỷ
~ 208 Triệu/m260m2
(5m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 4 |
🔥 GIẢM NHANH – NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM LÊ VĂN SỸ, QUẬN 3 💎
📍 Địa chỉ: 490/... Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, Quận 3
📐 Diện tích: 3.45m x 12m - Công nhận: 61m²
🏗 Kết cấu: Lửng + 2 tầng + sân thượng
🧾 Pháp lý: Sổ hồng cầm tay
✨ Ưu điểm nổi bật:
✅ Vị trí trung tâm Quận 3, khu vực dân trí cao – an ninh
✅ Gần các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển Quận 1 – Phú Nhuận – Tân Bình
✅ Nhà kết cấu sẵn, sử dụng ngay
✅ Phù hợp: Gia đình ở lâu dài, Văn phòng công ty, Căn hộ dịch vụ – cho thuê, Kinh doanh online
✅ Giá tốt khu vực trung tâm, tiềm năng tăng giá cao
💰 Giá bán: 12.5 tỷ
🔥 Sản phẩm pháp lý rõ ràng – giao dịch nhanh – giá cực cạnh tranh hiện tại.
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~200 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết