Giảm Sốc Bán Nhà Hẻm VIP Đường Đồng Nai, Phường Hòa Hưng, Quận 10 (cũ)_Diện tích: 5.9x10.32m_Giá giảm còn 11.9 tỷ
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
11,9 Tỷ
~ 232 Triệu/m251.3m2
(5.9m x 10.32m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.9m | |
| Dài | 10.32m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 51.3 m2 |
💎 NHÀ 3 TẦNG TRUNG TÂM PHẠM NGỌC THẠCH – DÒNG TIỀN 55 TRIỆU/THÁNG, QUẬN 3 🔥
📍 Địa chỉ: 58/... Phạm Ngọc Thạch, P.6, Quận 3
📐 Diện tích: 3.8m x 16.3m - Công Nhận: 62.2m²
🏗 Kết cấu: 3 tầng kiên cố
💵 Hợp đồng thuê hiện tại: 55 triệu/tháng - Thời hạn hợp đồng còn: 3 năm
✨ Ưu điểm nổi bật:
✅ Khu vực trung tâm Quận 3 cực kỳ sầm uất
✅ Gần Hồ Con Rùa – Võ Thị Sáu – Nam Kỳ Khởi Nghĩa
✅ Khu vực tập trung nhiều văn phòng, showroom, café thương hiệu
✅ Dòng tiền khai thác ổn định ngay khi nhận nhà
✅ Phù hợp: Văn phòng công ty, Café – showroom, Căn hộ dịch vụ
💎 Đầu tư giữ tài sản trung tâm
💰 Giá bán: 26.5 tỷ
🔥 Sản phẩm vị trí đẹp, dòng tiền tốt và tiềm năng tăng giá cao tại lõi trung tâm TP.HCM.
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
56.1 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
50.2 m2(8 x 20)
12,8 Tỷ
~255 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
55 m2(8 x 20)
13 Tỷ
~236 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết