Bán Nhà Riêng hẻm 88/.../... Phan Sào Nam, Phường Bảy Hiền, Quận Tân Bình (cũ)_DT chuẩn: 4x13m_5 tầng_Giá chỉ: 10.2 tỷ cong thương lượng
Nhà phố
47 m2(8 x 20)
10,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phan Sào Nam
12 Tỷ
~ 200 Triệu/m260m2
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 4 |
🏡 NHÀ HẺM VIP HỒNG LẠC – TÂN BÌNH – 4 TẦNG – GIÁ CHỐT TỐT 12 TỶ 🔥
📍 Mặt tiền Hồng Lạc, Phường Bảy Hiền (P.10, Quận Tân Bình)
✨ Khu dân cư ổn định, hẻm đẹp – kết nối nhanh các trục lớn Tân Bình, tiện ở hoặc cho thuê
📏 Diện tích: 4m × 15m - Công nhận: 59.6m²
🏢 Kết cấu: 4 tầng
🏠 Nhà kiên cố, sử dụng tốt
📍 🌟 Lợi thế nổi bật:
🚦 Khu Tân Bình – tiện di chuyển sân bay & trung tâm
🏘️ Hẻm đẹp, dân cư an ninh
📈 Phù hợp ở, cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản
💰 Giá tốt trong khu vực
💎 💰 Giá chào: 12.8 tỷ → giảm còn 12 tỷ
📞 📲 Liên hệ ngay để xem nhà & thương lượng trực tiếp!
Nhà phố
47 m2(8 x 20)
10,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phan Sào Nam
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
71.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~168 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
45.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~264 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
56.1 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết