Giảm sốc 3 tỷ! Bán Nhà 347 Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường Phú Nhuận, Quận Phú Nhuận (cũ)_Diện tích: 4.85x13m_Giá chốt 9.5 tỷ
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
12,6 Tỷ
~ 242 Triệu/m252m2
(4m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52 m2 | |
| Số tầng | 5 |
🔥🏡 NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM PHÚ NHUẬN – 5PN FULL CÔNG NĂNG – GIÁ TỐT 12,6 TỶ 🏡🔥
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Nguyễn Thị Huỳnh, Quận Phú Nhuận
✨ Khu dân cư an ninh, vị trí trung tâm, di chuyển nhanh sang Quận 1 – Quận 3 – Tân Bình.
📐 Diện tích: 4m × 13m
🏠 Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng
🛏️ Gồm: 5 phòng ngủ – 6 WC
✨ Nhà thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng, dọn vào ở ngay.
🌟 Khu vực yên tĩnh, dân trí cao, tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại.
💰 Giá bán: 12,6 tỷ
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương lượng chính chủ! 🔑✨
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~234 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết