BÁN NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM PHÚ NHUẬN ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ HUỲNH – 5PN FULL CÔNG NĂNG – GIÁ TỐT 12,6 TỶ
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
12,6 Tỷ
~242 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
09-05-2026 Mặt Tiền
Nguyễn Thị Huỳnh
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Phú Nhuận
Mức giá
11 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
12,6 Tỷ
~242 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thị Huỳnh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~234 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh