🔥 TÒA NHÀ_DT:5,25X13(CN:62,9m2) DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 60TR/THÁNG_GIÁ 23 TỶ TRUNG TÂM QUẬN 10
Bất động sản khác
62.9 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~366 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cao Thắng
25,5 Tỷ
~ 424 Triệu/m260.2m2
(4.3m x 14m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60.2 m2 | |
| Số tầng | 7 |
🔥 GIẢM SÂU 1.5 TỶ – NHÀ 4 TẦNG TRUNG TÂM SƯ VẠN HẠNH, HÒA HƯNG 💎
📍 Địa chỉ: 407/... Sư Vạn Hạnh, P. Hòa Hưng
📐 Diện tích: 4.3m x 14m - Công nhận: 59.8m²
🏗 Kết cấu: Lửng + 4 tầng
🧾 Pháp lý: Sổ hồng riêng – không cầm ngân hàng
✨ Ưu điểm nổi bật:
✅ Khu vực trung tâm sầm uất, giao thông thuận tiện
✅ Gần Vạn Hạnh Mall, Quận 10, Quận 3 và nhiều tiện ích cao cấp
✅ Nhà kết cấu đẹp, phù hợp khai thác ngay
✅ Thích hợp: Ở kết hợp kinh doanh, Văn phòng công ty, Căn hộ dịch vụ, Kinh doanh online – showroom
💰 Giá bán: 25.5 tỷ
🔥 Sản phẩm vị trí đẹp, pháp lý sạch, giá chốt cực tốt cho khách mua nhanh.
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.
Bất động sản khác
62.9 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~366 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Bất động sản khác
84.8 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~283 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Bất động sản khác
78.2 m2(8 x 20)
24,8 Tỷ
~317 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Bất động sản khác
70.32 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~356 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Bất động sản khác
104 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~240 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Bất động sản khác
65.6 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~381 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
51.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~487 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Ký Hòa
Bất động sản khác
81 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~315 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết