GIẢM SÂU 1.5 TỶ – NHÀ 4 TẦNG TRUNG TÂM SƯ VẠN HẠNH, HÒA HƯNG - GIÁ CHỈ: 25.5 TỶ
Bất động sản khác
60.2 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~424 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
23 Tỷ
~ 366 Triệu/m262.9m2
(5.2m x 13m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 5.2m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62.9 m2 | |
| Số tầng | 6 | |
| Số tầng hầm | 1 |
🔥 TÒA NHÀ CÓ THANG MÁY – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 60TR/THÁNG – TRUNG TÂM QUẬN 10
💎 Sản phẩm hiếm khu vực trung tâm – Khai thác cho thuê cực tốt
📍 Vị trí đẹp khu vực đường Cao Thắng – Quận 10, kết nối nhanh Quận 1, Quận 3, Tân Bình và sân bay.
(Nhằm bảo mật thông tin, địa chỉ cụ thể trao đổi trực tiếp)
🔹 Thông tin chi tiết:
Diện tích: 5.25m x 13m
Công nhận: 62.9m²
Kết cấu: Hầm + 6 tầng + thang máy hiện đại
Nhà thiết kế tối ưu khai thác cho thuê, văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc kinh doanh đa ngành nghề
💰 Dòng tiền sẵn có:
Hợp đồng thuê ổn định: 60 triệu/tháng
Thu nhập đều, phù hợp khách mua giữ tài sản & đầu tư lâu dài
🔹 Ưu điểm nổi bật:
✅ Khu vực trung tâm cực kỳ khan hiếm sản phẩm cùng phân khúc
✅ Kết cấu đẹp, hoàn công đầy đủ
✅ Có thang máy – hầm để xe riêng biệt
✅ Đường thông thoáng, khu dân trí cao
✅ Giá trị khai thác & tăng trưởng mạnh theo thời gian
💵 Giá bán: 23 tỷ thương lượng trực tiếp
📞 Liên hệ xem nhà & làm việc chính chủ:
Hotline/Zalo: 09xx xxx xxx
Bất động sản khác
60.2 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~424 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~350 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~384 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
70.32 m2(8 x 20)
22,8 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Bất động sản khác
84.8 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~283 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~322 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết