Bán nhà phố Mới Đẹp Siêu Vị Trí Mặt tiền đường Huỳnh Khương Ninh, Phường Sài Gòn, Trung Tâm Quận 1 (cũ)_Giá 28 tỷ Thương Lượng
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
26,9 Tỷ
~354 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
24,5 Tỷ
~ 322 Triệu/m276m2
(4m x 19m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 |
🏢 NHÀ MẶT TIỀN KHU VỰC HUỲNH KHƯƠNG NINH – QUẬN 1 | DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH – GIÁ ĐANG RẤT TỐT 🏢
🔥 Chủ nhà vừa điều chỉnh giá mạnh từ 27 tỷ xuống còn chỉ 24.5 tỷ thương lượng
📈 Cơ hội tốt cho khách mua giữ tài sản trung tâm hoặc khai thác đầu tư dòng tiền ngay.
📍 Vị trí thuộc khu vực Huỳnh Khương Ninh, trung tâm Quận 1 – khu dân cư cao cấp, tập trung nhiều văn phòng, căn hộ dịch vụ, kinh doanh sầm uất.
🔒 Địa chỉ cụ thể xin phép không đăng công khai.
🔹 Thông tin chi tiết:
✔️ Diện tích: 4.1m x 19.3m
✔️ Kết cấu: 4 tầng mới đẹp
✔️ Nhà hoàn thiện hiện đại, khai thác sử dụng ngay
✔️ Đang có hợp đồng thuê khoán 50 triệu/tháng
✔️ Thời hạn hợp đồng còn 4.5 năm
✔️ Phù hợp giữ tài sản trung tâm – đầu tư dòng tiền ổn định lâu dài
💰 Giá bán hiện tại: 24.5 tỷ thương lượng
✨ Nhà đẹp – vị trí tốt – dòng tiền sẵn có – mức giá hiện tại cực kỳ cạnh tranh khu trung tâm Quận 1.
📞 Liên hệ xem nhà & làm việc chính chủ:
Kim Linh – 0909 219 180
🚨 Sản phẩm trung tâm có hợp đồng thuê ổn định và giá tốt như hiện tại không nhiều, khách thiện chí nên liên hệ sớm!
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
26,9 Tỷ
~354 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
70.32 m2(8 x 20)
22,8 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Bất động sản khác
70.32 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~356 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
28 Tỷ
~368 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~384 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Bất động sản khác
62.9 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~366 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Bất động sản khác
84.8 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~283 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Bất động sản khác
78.2 m2(8 x 20)
24,8 Tỷ
~317 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết