Bán tòa nhà đường Nguyễn Văn Trỗi ngay chân cầu Công Lý Mặt tiền Phường Phú Nhuận, Quận Phú Nhuận (cũ)_Diện tích: 4.3x13.3m_Giá giảm còn 19 tỷ thương lượ
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~339 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
21 Tỷ
~ 350 Triệu/m260m2
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 4 |
🌊 NHÀ MẶT TIỀN TRƯỜNG SA – VIEW KÊNH THOÁNG ĐẸP – PHÚ NHUẬN 🌟
📍 Địa chỉ: mặt tiền Trường Sa, Quận Phú Nhuận
📐 Diện tích: 4m x 14m
📖 Công nhận: 55m²
🏗 Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu
✨ Nhà kiên cố, khai thác sử dụng ngay
🌟 Ưu điểm nổi bật:
✅ Mặt tiền Trường Sa – tuyến đường ven kênh thông thoáng, đông dân cư
✅ Khu vực sầm uất, thuận tiện di chuyển Quận 1, Quận 3, Bình Thạnh, sân bay
✅ Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh: Café – shop, Văn phòng công ty, Căn hộ dịch vụ, Kinh doanh đa ngành nghề
✅ Tiềm năng tăng giá tốt nhờ vị trí trung tâm và hạ tầng đồng bộ
💰 Giá bán: 21 tỷ thương lượng
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~339 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~342 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Bất động sản khác
78.2 m2(8 x 20)
24,8 Tỷ
~317 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Bất động sản khác
104 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~240 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Bất động sản khác
72 m2(8 x 20)
19,5 Tỷ
~271 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~384 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết