Bán Biệt thự Sân vườn Khuôn đất lớn_ Mặt tiền Đường Cầm Bá Thước, Phường Cầu Kiệu, Quận Phú Nhuận (cũ)_Công nhận: 363m2_Giá 79.5 tỷ
Nhà phố
363 m2(8 x 20)
79,5 Tỷ
~219 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cầm Bá Thước
85 Tỷ
~ 327 Triệu/m2260m2
(13m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 13m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 260 m2 |
🌇 BIỆT THỰ HẦM – HỒ BƠI RIÊNG – SIÊU PHẨM GIỮA TRUNG TÂM QUẬN 1 🏡💎
📍 Địa chỉ: 38/.... Trần Khắc Chân, P. Tân Định, Quận 1
📐 Diện tích: 13m x 20m - Công nhận: 263m²
🏗 Kết cấu: Hầm + 4 lầu
📏 Tổng diện tích sàn: 795m²
🧾 Pháp lý: Sổ hồng cá nhân
✨ Điểm cộng đẳng cấp:
🌴 Thiết kế biệt thự sang trọng, không gian riêng tư giữa trung tâm thành phố
🏊 Hồ bơi riêng cao cấp
🚘 Có hầm để xe rộng rãi
🌿 Khuôn viên thoáng đẹp, phù hợp ở kết hợp nghỉ dưỡng
📍 Vị trí trung tâm Quận 1, thuận tiện kết nối Đakao – Tân Định – Quận 3 – Bình Thạnh
💼 Phù hợp: Biệt thự gia đình cao cấp, Văn phòng đại diện, Showroom – spa – clinic, Boutique hotel / căn hộ dịch vụ cao cấp
💰 Giá chốt nhanh: 85 tỷ
🔥 Tài sản giá trị lớn, pháp lý chuẩn, mức giá cực tốt so với khu vực trung tâm Quận 1.
📞 Liên hệ ngay để xem thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.
Nhà phố
363 m2(8 x 20)
79,5 Tỷ
~219 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cầm Bá Thước
Nhà phố
150 m2(8 x 20)
80 Tỷ
~533 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hậu Giang
Nhà phố
112 m2(8 x 20)
89 Tỷ
~795 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Doãn Khanh
Nhà phố
345 m2(8 x 20)
89 Tỷ
~258 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
195 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
220 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~309 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
285 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~239 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Tản Viên
Nhà phố
228 m2(8 x 20)
69 Tỷ
~303 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết