SIÊU PHẨM HIẾM KHU 107 PHẠM VĂN HAI - BIỆT THỰ 3 TẦNG – HẺM 6M XE HƠI TRÁNH NHAU - GIÁ 2x TỶ THƯƠNG LƯỢNG
Nhà phố
133 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~142 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
21 Tỷ
~ 167 Triệu/m2126m2
(7.6m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.6m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 126 m2 |
🔥 GIẢM MẠNH 6 TỶ – CẶP 2 CĂN MẶT TIỀN LẠC LONG QUÂN, QUẬN 11 💎
📍 Địa chỉ: Mặt Tiền Lạc Long Quân, P.5, Quận 11
📐 Diện tích: 11m x 21m - Công nhận: 116m²
✨ Ưu điểm nổi bật:
✅ Sở hữu 2 căn liền kề mặt tiền Lạc Long Quân cực kỳ giá trị
✅ Tuyến đường kinh doanh sầm uất, lưu lượng xe đông đúc
✅ Thích hợp: Xây mới building – căn hộ dịch vụ, Showroom – cửa hàng, Café – nhà hàng, Văn phòng công ty
✅ Khu vực dân cư đông, tiện ích đầy đủ, tiềm năng tăng giá cao
💰 Giá: 21 tỷ
🔥 Quỹ đất đẹp ngang lớn hiếm có tại Quận 11 với mức giá cực tốt hiện tại.
📞 Liên hệ ngay để xem vị trí thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.
Nhà phố
133 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~142 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
88 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~216 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
74.7 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~254 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Triệu Quang Phục
Nhà phố
89 m2(8 x 20)
20 Tỷ
~225 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết