Bán Căn Hộ Dịch Vụ Góc 2 Mặt tiền đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, Quận 3 (cũ)_Diện tích: 3.6x22m_Giá 21.5 tỷ
Nhà phố
78.3 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~275 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
20 Tỷ
~ 225 Triệu/m289m2
(6m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 89 m2 |
🔥 NHÀ TRUNG TÂM QUẬN 3 – HẺM XE HƠI CMT8 – 88.6M², GIÁ CHỈ 20 TỶ 🔥
📍 Địa chỉ: 656/.... Cách Mạng Tháng 8, Phường Nhiêu Lộc (P.11, Quận 3 cũ)
📐 Diện tích: 6.1 x 15m - Công nhận: 88.6m²
🏢 Kết cấu: 3 lầu kiên cố, sử dụng tốt
🚗 Hẻm thuận tiện, di chuyển dễ dàng
🏙️ Vị trí trung tâm Quận 3 – khu vực hiếm nhà bán
🏢 Phù hợp ở, mở văn phòng công ty, spa, kinh doanh online/offline
📈 Khu dân cư sầm uất, nhu cầu thuê và sử dụng cao
🔗 Kết nối nhanh Quận 1 – Quận 10 – Tân Bình
💰 Giá bán: 20 tỷ (thương lượng)
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế – sản phẩm trung tâm, pháp lý chuẩn, giá tốt trong khu vực!
⚡ Sở hữu vị trí lõi thành phố – giữ tài sản bền vững – sinh lời lâu dài!
Nhà phố
78.3 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~275 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52.5 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~305 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
114.4 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~144 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~300 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~250 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
52.5 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~343 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
148.4 m2(8 x 20)
18,3 Tỷ
~123 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
115 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~161 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Đông Hồ
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết