Bán Nhà đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Nhiêu Lộc, Quận 3 (cũ)
Nhà phố
89 m2(8 x 20)
20 Tỷ
~225 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
21,5 Tỷ
~ 275 Triệu/m278.3m2
(3.6m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.6m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 78.3 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số tầng hầm | 1 |
🏢 CHDV GÓC 2 MẶT TIỀN LÊ VĂN SỸ – QUẬN 3 – HẦM 6 TẦNG – DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG 🔥
📍 220/... Lê Văn Sỹ, P.14, Quận 3
✨ Góc 2 mặt tiền Lê Văn Sỹ – khu kinh doanh sầm uất, vị trí hiếm, khai thác CHDV cực tốt
📏 Diện tích công nhận: 78.3m² (3.6m × 22m)
🏗️ Kết cấu: Hầm + 6 tầng
📈 Hợp đồng thuê: 70 triệu/tháng
📍 🌟 Lợi thế nổi bật:
🚦 Góc 2 mặt tiền Lê Văn Sỹ – giá trị thương mại cao
🏙️ Khu Quận 3 – nhu cầu thuê ổn định
💵 Có sẵn dòng tiền tốt
📈 Phù hợp đầu tư giữ tài sản hoặc khai thác CHDV
💎 💰 Giá chào: 25 tỷ → giảm còn 21.5 tỷ
📞 📲 Liên hệ ngay để xem nhà & chốt nhanh!
Nhà phố
89 m2(8 x 20)
20 Tỷ
~225 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
110 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~186 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Hiến Lê
Nhà phố
57.6 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
20,8 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
67 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~313 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~280 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
95 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~293 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết