Bán Nhà Riêng Gần sân bay_Hẻm VIP Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Tân Bình, Quận Tân Bình (cũ)_Diện tích: 5x15.2m_Giá chỉ 22 tỷ
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~293 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
22 Tỷ
~ 293 Triệu/m275m2
(5m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 | |
| Số tầng | 3 |
🔥 NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN KHU SẦM UẤT NGUYỄN THÁI BÌNH – TÂN BÌNH | GIÁ 22 TỶ 🔥
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Nguyễn Thái Bình, Phường Bảy Hiền (P. 12, Tân Bình cũ)
📐 Diện tích: 5 x 15.2m - Công nhận: 76m²
🏠 Kết cấu: 3 tầng kiên cố, sử dụng tốt
🌿 Hướng: Nam – mát mẻ, phong thủy tốt
🏢 Phù hợp ở, mở văn phòng công ty, spa, kinh doanh nhỏ
📈 Khu vực dân cư đông, nhu cầu thuê và kinh doanh cao
💼 Dễ dàng khai thác dòng tiền ổn định
🌟 Ưu điểm vị trí: Nằm trên tuyến Nguyễn Thái Bình – khu vực sầm uất Tân Bình. Gần sân bay Tân Sơn Nhất, kết nối nhanh trung tâm. Xung quanh đầy đủ tiện ích, văn phòng, dịch vụ
📊 Thanh khoản tốt, giữ giá trị lâu dài
💸 Giá bán: 22 tỷ (thương lượng)
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế – sản phẩm đẹp, vị trí tốt, giá hợp lý trong khu vực!
⚡ Cơ hội sở hữu tài sản trung tâm – vừa ở vừa kinh doanh hiệu quả!
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~293 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
110 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~186 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Hiến Lê
Nhà phố
89.78 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~251 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trương Công Định
Nhà phố
89 m2(8 x 20)
20 Tỷ
~225 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
57.6 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
20,8 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
67 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~313 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
95 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết