Bán Nhà đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Nhiêu Lộc, Quận 3 (cũ)
Nhà phố
89 m2(8 x 20)
20 Tỷ
~225 Triệu/m200
Quận 3 cũ
04-05-2026 Hẻm
Cách Mạng Tháng Tám
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Nhiêu Lộc
Mức giá
18 - 22 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
89 m2(8 x 20)
20 Tỷ
~225 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
78.3 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~275 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ