Bán riêng hẻm 4m 410/... Cách Mạng Tháng Tám, Phường Nhiêu Lộc, Quận 3 (cũ)_Diện tích: 3.6x14m_Giá: 8.5 tỷ
Bất động sản khác
51.8 m2(8 x 20)
8,2 Tỷ
~158 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
320 Tỷ
~ 393 Triệu/m2814m2
(21m x 46m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 21m | |
| Dài | 46m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 814 m2 |
🔥 BÁN DỰ ÁN BUILDING MẶT TIỀN HOÀNG SA – QUẬN 3 | 21x45m | 3 HẦM 16 TẦNG | QUỸ ĐẤT SIÊU KHỦNG 🔥
🏙️ Siêu phẩm quỹ đất hiếm mặt tiền Hoàng Sa – trục đường ven kênh huyết mạch kết nối thẳng sân bay – trung tâm TP.HCM, tiềm năng phát triển tòa nhà văn phòng – khách sạn – building hạng sang cực lớn.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Hoàng Sa, Phường 9, Quận 3
📐 Diện tích: 21m × 45m - Công nhận: 820m²
🏚️ Hiện trạng: Nhà cấp 4 – thuận tiện xây mới
🏢 Chỉ tiêu xây dựng: 3 hầm + 16 tầng
📊 Mật độ xây dựng: 55%
📏 Chiều cao công trình: 67m
🏗️ Diện tích sàn dự kiến: ~11.000m²
🚶♂️ Hẻm hông 4m – mặt tiền thoáng rộng, thuận lợi khai thác và vận hành
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Quỹ đất lớn hiếm có tại khu trung tâm Quận 3
✔️ Vị trí chiến lược trên trục kết nối sân bay – trung tâm thành phố
✔️ Sát tuyến metro Cách Mạng Tháng 8, gia tăng giá trị mạnh trong tương lai
✔️ Phù hợp xây building văn phòng hạng A, khách sạn, căn hộ dịch vụ cao cấp
✔️ Pháp lý tư nhân rõ ràng – sẵn sàng giao dịch nhanh
✔️ Tài sản mang tính biểu tượng, tiềm năng khai thác cực lớn
💎 Cơ hội sở hữu quỹ đất vàng quy mô lớn giữa trung tâm TP.HCM – cực kỳ hiếm trên thị trường.
💰 Giá bán: 400 tỷ ➝ giảm gấp còn 320 tỷ cho khách thiện chí
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Bất động sản khác
51.8 m2(8 x 20)
8,2 Tỷ
~158 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
58.5 m2(8 x 20)
23,2 Tỷ
~397 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Bất động sản khác
249.6 m2(8 x 20)
200 Tỷ
~801 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
30 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~317 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
296 m2(8 x 20)
58 Tỷ
~196 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
57.4 m2(8 x 20)
16,9 Tỷ
~294 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
40.3 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~335 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết