Bán Nhà Hiếm có_góc 3 mặt tiền thông thoáng Đường Lê Văn Sỹ, Phường Tân Sơn Hòa, Quận Tân Bình (cũ)_Diện tích: 4.5x16m_Giá chỉ 14.8 tỷ
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
14,8 Tỷ
~231 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
15,5 Tỷ
~ 242 Triệu/m264m2
(5m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64 m2 | |
| Số tầng | 2 |
🏡 NHÀ ĐẸP GÓC 3 MẶT THOÁNG – KHU LÊ VĂN SỸ, TÂN BÌNH | KẾT CẤU HOÀN CHỈNH – GIÁ TỐT 🏡
✨ Sản phẩm nổi bật với vị trí góc cực thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên cả ngày.
Phù hợp khách mua ở cao cấp, làm căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc đầu tư khai thác lâu dài.
📍 Vị trí thuộc khu vực Lê Văn Sỹ – Phường 1, Tân Bình
🔒 Địa chỉ cụ thể xin phép không đăng công khai để đảm bảo riêng tư cho chủ nhà.
🔹 Thông tin chi tiết:
✔️ Diện tích: 4.5m x 16m
✔️ Công nhận: 63m²
✔️ Kết cấu: Trệt – Lửng – 2 Lầu – Sân thượng
✔️ Nhà góc 3 mặt thoáng, không gian cực kỳ thông thoáng
✔️ Thiết kế hiện đại, khai thác sử dụng ngay
✔️ Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí cao
✔️ Di chuyển thuận tiện sang Phú Nhuận, Quận 3, sân bay Tân Sơn Nhất
💰 Giá bán: 14.8 tỷ thương lượng
✨ Nhà đẹp, vị trí hiếm có trong khu vực với lợi thế góc thoáng rất giá trị — phù hợp cả an cư lẫn đầu tư giữ tài sản lâu dài.
📞 Liên hệ xem nhà & làm việc trực tiếp:
Kim Linh – 0909 219 180
🚨 Sản phẩm đẹp, pháp lý rõ ràng, giá còn thương lượng tốt cho khách thiện chí!
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
14,8 Tỷ
~231 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
68.4 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~212 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
71 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~197 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Ông Ích Khiêm
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~280 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết