Bán Nhà Đường Hồng Hà, Phường Tân Sơn Hòa, Quận Tân Bình (cũ)_Diện tích: 3.6x18m_Giá 14.5 tỷ thương lượng
Nhà phố
68.4 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~212 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Hà
14,8 Tỷ
~ 231 Triệu/m264m2
(5m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64 m2 | |
| Số tầng | 2 |
🌟 NHÀ GÓC 3 MẶT THOÁNG – HIẾM CÓ KHÓ TÌM TẠI TÂN BÌNH 🌟
📍 Địa chỉ: 305/... Lê Văn Sỹ, Phường Tân Sơn Hòa (P1, Tân Bình)
🏡 Vị trí đẹp – góc 3 mặt thoáng, cực kỳ thông thoáng & nhiều ánh sáng tự nhiên
📐 Diện tích: 4.5 × 16m - Công nhận: 63m²
🏗 Kết cấu: Trệt + lửng + 3 lầu – nhà kiên cố, sử dụng linh hoạt
💰 Giá bán: 14.8 tỷ (thương lượng)
✨ Phù hợp ở, làm văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài
📑 Pháp lý rõ ràng – giao dịch nhanh gọn
📞 Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá tốt!
Nhà phố
68.4 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~212 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
40.3 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~335 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết