BÁN NHÀ MẶT TIỀN HAI BÀ TRƯNG – QUẬN 3 | 8.5x26m | 3 TẦNG THANG MÁY – DÒNG TIỀN 250TR/THÁNG - GIÁ 176 TỶ
Nhà phố
663 m2(8 x 20)
176 Tỷ
~265 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
148 Tỷ
~ 148 Tỷ/m21m2
(15m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 15m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1 m2 | |
| Số tầng | 1 |
🔥 BÁN BIỆT THỰ MẶT TIỀN VÕ VĂN TẦN – QUẬN 3 | 15x20m | BIỆT THỰ CỔ SANG TRỌNG – DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG 🔥
🏡 Siêu phẩm biệt thự hàng hiếm ngay mặt tiền Võ Văn Tần – tuyến đường trung tâm Quận 3, nơi tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, nhà hàng cao cấp và thương hiệu lớn.
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Võ Văn Tần, P.6, Quận 3
📐 Diện tích đẹp: 15m × 20m - Công nhận: 270m²
🏛️ Kết cấu: Biệt thự 2 tầng – kiến trúc cổ sang trọng, giá trị sưu tầm cao
💵 Dòng tiền ổn định: đang cho thuê nhà hàng 70 triệu/tháng (còn 1 năm hợp đồng)
🔑 Có thể bàn giao nhà trống theo nhu cầu khách mua
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Biệt thự mặt tiền hiếm có tại trung tâm Quận 3
✔️ Vị trí vàng trên trục Võ Văn Tần – kinh doanh sầm uất bậc nhất
✔️ Vừa ở, vừa khai thác cho thuê dòng tiền ổn định
✔️ Phù hợp làm nhà hàng, showroom, văn phòng đại diện hoặc giữ tài sản lâu dài
✔️ Khu vực giá trị cao, thanh khoản tốt, tiềm năng tăng giá bền vững
💎 Tài sản mang tính biểu tượng – kết hợp giữa giá trị khai thác và giá trị sưu tầm trung tâm thành phố.
💰 Giá bán: 170 tỷ ➝ giảm còn 148 tỷ (thương lượng)
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
663 m2(8 x 20)
176 Tỷ
~265 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
261 m2(8 x 20)
140 Tỷ
~536 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phan Kế Bính
Nhà phố
260.79 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~614 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
260.79 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~614 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
228 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~702 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
365 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~329 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
874 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~137 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
207 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~580 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết