BÁN BIỆT THỰ MẶT TIỀN VÕ VĂN TẦN – QUẬN 3 | 15x20m | BIỆT THỰ CỔ SANG TRỌNG – DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG - GIÁ 148 TỶ
Nhà phố
1 m2(8 x 20)
148 Tỷ
~148 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
176 Tỷ
~ 265 Triệu/m2663m2
(8.5m x 26m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8.5m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 663 m2 | |
| Số tầng | 4 |
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN HAI BÀ TRƯNG – QUẬN 3 | 8.5x26m | 3 TẦNG THANG MÁY – DÒNG TIỀN 250TR/THÁNG 🔥
🏙️ Siêu phẩm mặt tiền trung tâm Quận 3 – tọa lạc trên trục Hai Bà Trưng sầm uất, khu vực tập trung cao ốc văn phòng, khách sạn, ngân hàng và thương hiệu lớn.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Hai Bà Trưng, P. Võ Thị Sáu, Quận 3
📐 Diện tích: 8.5m x 26m
📄 Công nhận: 230m²
🏗️ Diện tích sử dụng: 663m²
🏢 Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu, có thang máy
❄️ Trang bị: thang bộ, thang máy, hệ thống lạnh âm trần hiện đại
💵 Hợp đồng thuê: 250 triệu/tháng ổn định
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Mặt tiền Hai Bà Trưng – trục thương mại đắt giá bậc nhất Quận 3
✔️ Tòa nhà sẵn khai thác – dòng tiền lớn ngay lập tức
✔️ Khu vực tập trung ngân hàng, building, khách sạn cao cấp
✔️ Phù hợp văn phòng công ty lớn, showroom, trung tâm dịch vụ
✔️ Tài sản giữ giá tốt, thanh khoản cao, vị trí cực hiếm
💎 Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền trung tâm – vừa dòng tiền mạnh vừa giá trị lâu dài.
💰 Giá bán: 176 tỷ (chốt)
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
1 m2(8 x 20)
148 Tỷ
~148 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
260.79 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~614 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
260.79 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~614 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
228 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~702 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
342 m2(8 x 20)
190 Tỷ
~556 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Hữu Cầu
Nhà phố
195 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~292 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
602.62 m2(8 x 20)
650 Tỷ
~1.08 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết