Bán Nhà góc 2 Mặt tiền Đường Lý Chính Thắng, Phường Nhiêu Lộc, Quận 3 (cũ)_Diện tích: 22x13m_Giá 160 tỷ thương lượng
Nhà phố
260.79 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~614 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
160 Tỷ
~ 614 Triệu/m2260.79m2
(22m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 22m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 260.79 m2 | |
| Số tầng | 2 |
🌟SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN TRUNG TÂM QUẬN 3 – DÒNG TIỀN 210 TRIỆU/THÁNG🌟
📍 Địa chỉ: mặt tiền Lý Chính Thắng, Phường 9, Quận 3
📌 Vị trí đắc địa ngay góc ngã tư Lý Chính Thắng & Nguyễn Thông
📐 Diện tích: 22m x 13m
📖 Công nhận: 260m²
🏗 Kết cấu: Trệt + 1 lầu
💵 Hợp đồng thuê hiện tại: 210 triệu/tháng
🧾 Pháp lý: Chủ quyền cá nhân, sở hữu lâu dài
✨ Ưu điểm nổi bật:
✅ Góc 2 mặt tiền siêu hiếm – nhận diện thương hiệu cực tốt
✅ Tuyến đường huyết mạch trung tâm Quận 3, lưu lượng xe đông đúc
✅ Khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, ngân hàng, showroom, F&B cao cấp
✅ Phù hợp khai thác: showroom, ngân hàng, nhà hàng, café thương hiệu, building văn phòng...
✅ Dòng tiền ổn định 210 triệu/tháng – tài sản giữ tiền và tăng giá bền vững
💰 Giá bán: 160 tỷ thương lượng
🔥 Sản phẩm giá trị lớn, vị trí đẹp hiếm có tại trung tâm TP.HCM
📞 Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và làm việc trực tiếp chính chủ.
Nhà phố
260.79 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~614 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
228 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~702 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
129.6 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~1 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
123.5 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~1.05 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
261 m2(8 x 20)
140 Tỷ
~536 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phan Kế Bính
Nhà phố
342 m2(8 x 20)
190 Tỷ
~556 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Hữu Cầu
Nhà phố
180 m2(8 x 20)
46 Tỷ
~256 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết