Bán Nhà Mặt tiền đường Phạm Ngũ Lão - Khu Phố Khách Sạn, Phường Bến Thành, Quận 1 (cũ)_Diện tích: 8x16m_Giá chỉ 110 tỷ TL
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~1.62 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
130 Tỷ
~ 1 Tỷ/m2129.6m2
(7.2m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.2m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 129.6 m2 |
🏢🔥 SIÊU MẶT TIỀN NGUYỄN THÁI BÌNH – QUẬN 1 – TÀI SẢN LÕI TRUNG TÂM HIẾM CÓ 🔥🏢
📍 Mặt tiền Nguyễn Thái Bình, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP.HCM
📐 Diện tích: 7.2m x 18m
🏢 Vị trí mặt tiền trung tâm Quận 1
🧱 Khu vực kinh doanh sầm uất, giá trị khai thác cao
💰 Giá bán: 130 tỷ
✨ Ưu điểm nổi bật:
🌆 Tọa lạc lõi trung tâm Quận 1 – khu tài chính, thương mại bậc nhất TP.HCM
🏬 Mặt tiền lớn, hiếm sản phẩm tương tự trên thị trường
📈 Tiềm năng tăng giá mạnh, phù hợp giữ tài sản lâu dài
🔑 Thích hợp đầu tư, khai thác cho thuê hoặc xây dựng tòa nhà giá trị cao
📞 Liên hệ ngay để xem vị trí & làm việc trực tiếp – cơ hội sở hữu tài sản hiếm khu trung tâm Quận 1!
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~1.62 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
365 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~329 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
874 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~137 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
207 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~580 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
394 m2(8 x 20)
125 Tỷ
~317 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trương Quốc Dung
Nhà phố
216 m2(8 x 20)
125 Tỷ
~579 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
123.5 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~1.05 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
261 m2(8 x 20)
140 Tỷ
~536 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phan Kế Bính
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết