Bán Nhà siêu phẩm ngang lớn hiếm có Mặt tiền đường Pasteur, Phường Xuân Hòa, Trung tâm Quận 3 (cũ)_Giá chỉ 4xx tỷ
Nhà phố
607.5 m2(8 x 20)
450 Tỷ
~741 Triệu/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur
650 Tỷ
~ 1.08 Tỷ/m2602.62m2
(25.57m x 26.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 25.57m | |
| Dài | 26.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 602.62 m2 | |
| Số tầng | 10 | |
| Số tầng hầm | 2 |
🏢 BÁN GẤP TÒA NHÀ VĂN PHÒNG MẶT TIỀN PASTEUR – TRUNG TÂM QUẬN 3 🌟
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Pasteur, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TP.HCM
📐 Diện tích: 22.5m x 26.7m
🏗 Kết cấu: 2 hầm, 1 trệt, 9 lầu, 1 áp mái
🛗 Trang bị: 2 thang máy hiện đại. Hệ thống thang bộ & thoát hiểm đạt chuẩn. Máy lạnh âm trần. Hệ thống M&E hoàn chỉnh. PCCC đầy đủ
🔥 Mặt tiền Pasteur – tuyến đường thương hiệu trung tâm TP.HCM
🔥 Khu vực tập trung nhiều văn phòng, ngân hàng, tập đoàn lớn
🔥 Thiết kế chuyên nghiệp, phù hợp vận hành ngay
🔥 Thời hạn thuê linh hoạt: 5 – 10 năm, hỗ trợ tái ký dài hạn
🔥 Bàn giao nhận nhà ngay
💼 Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề: Văn phòng công ty, Ngân hàng, Thẩm mỹ viện – nha khoa, Trung tâm đào tạo, Showroom – tập đoàn – công nghệ
💰 Giá: 650 tỷ
📞 Liên hệ ngay để xem thực tế tòa nhà và nhận đầy đủ thông tin chi tiết.
Nhà phố
607.5 m2(8 x 20)
450 Tỷ
~741 Triệu/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
195 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~292 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
32,5 Tỷ
~271 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~375 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
446.4 m2(8 x 20)
300 Tỷ
~672 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Ngô Thời Nhiệm
Nhà phố
168 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~655 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Ngô Cát
Bất động sản khác
51.8 m2(8 x 20)
8,2 Tỷ
~158 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết