Bán Nhà Vị trí Kinh Doanh Đắc địa_Mặt tiền Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thạnh, Quận Bình Thạnh (cũ)_Diện tích: 6.4x16m_Giá chỉ: 30 tỷ
Nhà phố
105 m2(8 x 20)
30 Tỷ
~286 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
32,5 Tỷ
~ 271 Triệu/m2120m2
(6m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 120 m2 |
🏡 NHÀ QUẬN 3 HẺM XE HƠI – VÕ THỊ SÁU – KHU DÂN CƯ CAO CẤP – GIÁ TỐT CHỐT NHANH 🔥
📍 146/... Võ Thị Sáu, P. Xuân Hòa, Quận 3, TP.HCM
✨ Vị trí trung tâm Quận 3 – khu dân cư cao cấp, chỉ vài phút ra Quận 1, gần Nhà thờ Tân Định
📏 Diện tích: 6m × 21.4m - Công nhận: 123.4m²
🏢 Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu
🚗 Hẻm 5m thông thoáng, xe hơi di chuyển dễ dàng
📕 Pháp lý: sổ hồng chính chủ, rõ ràng
📍 🌟 Lợi thế nổi bật:
🏙️ Khu dân cư cao cấp Quận 3 – an ninh, yên tĩnh
🚦 Cách Quận 1 chỉ 5 phút di chuyển
⛪ Gần Nhà thờ Tân Định – khu vực giá trị cao
📈 Phù hợp ở, cho thuê hoặc giữ tài sản lâu dài
💎 💰 Giá chào: 34.5 tỷ → còn 32.5 tỷ (thương lượng)
📞 📲 Liên hệ ngay để xem nhà & chốt deal tốt!
Nhà phố
105 m2(8 x 20)
30 Tỷ
~286 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
99.2 m2(8 x 20)
30 Tỷ
~302 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
111.6 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~278 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
111.6 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~278 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
125 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
49.5 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~626 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Đỗ Ngọc Thạnh
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
32 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
75.2 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~439 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Nhật Duật
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết