Bán siêu phẩm đất vàng_Đường Nơ Trang Long, Phường Bình Thạnh, Quận Bình Thạnh (cũ)_Giá chỉ: 33 tỷ
Nhà phố
143 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~231 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
30 Tỷ
~ 286 Triệu/m2105m2
(6.7m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.7m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 105 m2 | |
| Số tầng | 4 |
🏡 NHÀ BẠCH ĐẰNG – BÌNH THẠNH – VỊ TRÍ GẦN LÊ QUANG ĐỊNH – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ 🔥
📍 Địa chỉ: Bạch Đằng, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
✨ Vị trí đẹp gần trục Lê Quang Định – khu dân cư sầm uất, kết nối nhanh Quận 1 và sân bay
📏 Diện tích: 6.4m × 16m
🏢 Kết cấu: 3 tầng
🏠 Nhà hiện trạng sử dụng tốt
📍 🌟 Lợi thế nổi bật:
🚦 Khu Bình Thạnh – giao thông thuận tiện
🏙️ Gần Lê Quang Định – khu kinh doanh sầm uất
📈 Phù hợp ở, cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản
💵 Giá tốt trong khu vực
💎 💰 Giá bán: 30 tỷ
📞 📲 Liên hệ ngay để xem nhà & thương lượng trực tiếp!
Nhà phố
143 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~231 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
143 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~231 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~422 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Nguyễn Duy Dương
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~450 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~327 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
159.5 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~169 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Nhà phố
140 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~196 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~430 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoa Sứ
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết