Bán Nhà mặt tiền Đường Âu Cơ, Phường Bảy Hiền, Quận Tân Bình (cũ)_Diện tích: 3.9x27m_Giá 23 tỷ
Nhà phố
105 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~219 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
25,5 Tỷ
~ 375 Triệu/m268m2
(4m x 17m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68 m2 |
🔥🏡 NHÀ QUẬN 3 – PHẠM NGỌC THẠCH – CÓ DÒNG TIỀN 55TR/THÁNG 🏡🔥
📍 Địa chỉ: 58/.... Phạm Ngọc Thạch, Phường Xuân Hòa (P.6, Quận 3 cũ)
💎 Vị trí cực đẹp ngay trung tâm Quận 3, khu sang trọng, giá trị khai thác cao.
📐 Diện tích: 3,8 × 16,3m - Công Nhận: 62,2m²
🏠 Kết cấu: 3 tầng kiên cố
💵 Hợp đồng thuê sẵn: 55 triệu/tháng - Còn thời hạn thuê: 3 năm
✨ Thích hợp vừa giữ tài sản trung tâm vừa có dòng tiền ổn định mỗi tháng.
🚗 Kết nối nhanh Quận 1, Phú Nhuận, Bình Thạnh
🌟 Khu vực tập trung văn phòng, café, showroom, thương hiệu lớn.
💰 Giá bán: 25,5 tỷ
📞 Liên hệ xem nhà & làm việc chính chủ
Nhà phố
105 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~219 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
147 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~156 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Thảo
Nhà phố
83 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~277 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~288 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
54 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~426 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
58.5 m2(8 x 20)
23,2 Tỷ
~397 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết