BÁN NHÀ TRUNG TÂM QUẬN 1 – NGAY PHỐ BÙI VIỆN – KHU KINH DOANH SẦM UẤT - GIÁ CHỈ 22 TỶ
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
23 Tỷ
~ 426 Triệu/m254m2
(3.8m x 14.2m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | 14.2m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
💎 NHÀ QUẬN 1 – PHẠM NGŨ LÃO – CÓ SẴN DÒNG TIỀN SPA ỔN ĐỊNH 💎
📍 283/... Phạm Ngũ Lão, Phường Bến Thành (P. Phạm Ngũ Lão, Quận 1)
🏢 Khu vực trung tâm – gần Bùi Viện, khách du lịch & kinh doanh sầm uất
📐 Diện tích: 3.8m × 14m - Công nhận: 53.58m²
🏗 Kết cấu: Trệt + 2 lửng + 1 lầu
🏪 Hợp đồng spa thuê: 30 triệu/tháng
📑 Pháp lý: Cá nhân – rõ ràng
🔥 Giá bán: 23 tỷ
💡 Phù hợp đầu tư giữ tài sản, khai thác cho thuê lâu dài, vị trí trung tâm Q1 hiếm nhà bán
📞 Liên hệ ngay để xem nhà & làm việc trực tiếp!
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
58.5 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~427 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
20,8 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~280 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
67 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~313 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
95 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
78.3 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~275 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~293 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết