Bán Nhà riêng mới đẹp hẻm xe hơi VIP 190 Đường Sư Vạn Hạnh, Phường An Đông, Quận 5 (cũ)_công nhận 87.2m²_Giá chỉ 2x tỷ
Nhà phố
87.2 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~252 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
23 Tỷ
~ 460 Triệu/m250m2
(3.8m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50 m2 |
🔥 NHÀ NỞ HẬU TÀI LỘC SƯ VẠN HẠNH – QUẬN 5 | VỊ TRÍ TRUNG TÂM GIÁ 23 TỶ 🔥
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Sư Vạn Hạnh, Phường An Đông (P.9, Quận 5 cũ)
📐 Diện tích: 3.5 x 18.2m - Nở hậu: 6.4m – phong thủy cực tốt, tài lộc
📊 Diện tích công nhận: 66m²
🏠 Kết cấu: 2 tầng chắc chắn, vào ở ngay
🏙️ Vị trí trung tâm Quận 5 – khu vực kinh doanh sầm uất
🏢 Phù hợp ở, mở shop, spa, văn phòng hoặc cho thuê
📈 Khu dân cư đông, nhu cầu khai thác cao
🚗 Kết nối nhanh Quận 1 – Quận 10 – Quận 3
💰 Giá bán: 23 tỷ
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế – sản phẩm nở hậu hiếm, giữ giá tốt theo thời gian!
⚡ Sở hữu vị trí đẹp – giữ tài sản bền vững – sinh lời ổn định!
Nhà phố
87.2 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~252 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
87.2 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~252 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
82 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~226 Triệu/m200
Quận 5 cũ
An Bình
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~319 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,7 Tỷ
~321 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,7 Tỷ
~321 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết