🔥 GIẢM SÂU 3 TỶ – NHÀ 6 TẦNG CÓ THANG TẢI HÀNG – KHU AN ĐÔNG QUẬN 5
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~319 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
25,5 Tỷ
~ 319 Triệu/m280m2
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 | |
| Số tầng | 6 |
🔥🏢 TÒA NHÀ 6 TẦNG CÓ THANG TẢI – TRUNG TÂM QUẬN 5 – GIÁ TỐT 25,5 TỶ 🏢🔥
📍 Địa chỉ: mặt tiền Bạch Vân, Phường 5, Quận 5 (Phường An Đông)
💎 Khu vực trung tâm Quận 5, gần chợ An Đông, tuyến kinh doanh sầm uất, thuận tiện giao thương.
📐 Diện tích: 4m × 20m - Công nhận: 80m²
🏗️ Kết cấu: 6 tầng kiên cố
🚛 Có thang tải hàng – thuận tiện vận hành kinh doanh, kho, showroom hoặc văn phòng
🌟 Phù hợp khai thác đa công năng: Văn phòng công ty, Kho kết hợp showroom, Căn hộ dịch vụ, Kinh doanh online – logistics
💰 Giá bán: 25,5 tỷ
📄 Pháp lý: sổ chưa cầm tay
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và trao đổi trực tiếp! 🔑✨
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~319 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,7 Tỷ
~321 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,7 Tỷ
~321 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~422 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Nguyễn Duy Dương
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết