Bán Nhà siêu phẩm vị trí đắc địa góc 2 mặt tiền Đường Lê Quang Định, Phường Bình Lợi Trung, Quận Bình Thạnh (cũ)_DT: 7.3x15m_Giá 27 tỷ
Nhà phố
106 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~255 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
24 - 28 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Nhà phố
106 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~255 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~375 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~297 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
26 Tỷ
~260 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Cửu Vân
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
28 Tỷ
~280 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~327 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
58.5 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~427 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
128 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~195 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~297 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
140 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~196 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~275 Triệu/m200
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~275 Triệu/m200
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
114 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~219 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
80.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~311 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu