Bán Nhà Siêu phẩm 2 Mặt tiền Đường Hoàng Sa, Phường Sài Gòn, Quận 1 (cũ)_Diện tích: 3.8x16m_Giá chỉ 23.5 tỷ
Nhà phố
60.8 m2(8 x 20)
23,5 Tỷ
~387 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
26 Tỷ
~ 260 Triệu/m2100m2
(5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 3 |
💎 2 MẶT HẺM 7M – NGUYỄN CỬU VÂN – GIÁP QUẬN 1 – KHU XÂY CAO TẦNG 💎
📍 125/... Nguyễn Cửu Vân, P.17, Bình Thạnh (giáp Quận 1)
🏢 Vị trí cực đẹp – kết nối nhanh trung tâm Q1 & Bình Thạnh
📐 Diện tích: 5m × 20m - Công nhận: 101m²
🏗 Kết cấu: Trệt + 1 lầu – hiện đang để trống
🚗 2 mặt hẻm đều 7m hiện hữu – hẻm sau đã trải nhựa
💡 Khu vực cho phép xây dựng cao tầng – tiềm năng khai thác lớn
💰 Giá bán: 26 tỷ (thương lượng)
📑 Pháp lý rõ ràng – giao dịch nhanh gọn
📞 Liên hệ ngay để xem nhà & làm việc trực tiếp!
Nhà phố
60.8 m2(8 x 20)
23,5 Tỷ
~387 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
74.52 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~322 Triệu/m200
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~480 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~297 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~297 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
80.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~311 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
128 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~195 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
122 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~205 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Tân Trang
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết