Bán Nhà Mặt tiền thương hiệu kinh doanh tốt đường Trương Công Định, Phường Tân Bình, Quận Tân Bình (cũ)_Diện tích: 5.3x17m_Giá chỉ: 22.5 tỷ
Nhà phố
89.78 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~251 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trương Công Định
25 Tỷ
~ 195 Triệu/m2128m2
(8m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 128 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 29 phòng |
🏢 CHDV HXH TÂN SƠN NHÌ – 29 PHÒNG – DÒNG TIỀN 135TR/THÁNG – KHAI THÁC NGAY 🔥
📍 305/... Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, TP.HCM
✨ Hẻm xe hơi 8m, ô tô di chuyển thuận lợi – khu dân cư an ninh, kinh doanh sầm uất, phù hợp khai thác CHDV lâu dài
📏 Diện tích: 8m × 16m - Công nhận: 128,1m²
🏢 Kết cấu: 1 trệt + 4 lầu - Tổng: 29 phòng CHDV + 29 WC
🌬️ Có giếng trời thông thoáng, Có hệ thống PCCC đầy đủ
🏠 Nội thất trống – dễ setup theo mô hình mới
📈 Thu nhập: 135 triệu/tháng
📍 🌟 Lợi thế nổi bật:
🚗 Hẻm 8m – ô tô ra vào dễ dàng
🏙️ Khu Tân Sơn Nhì – nhu cầu thuê cao
💵 Dòng tiền mạnh, khai thác sẵn
📈 Phù hợp đầu tư giữ tài sản hoặc vận hành CHDV
💎 💰 Giá bán: 25 tỷ (bớt lộc)
📞 📲 Liên hệ ngay để xem nhà & chốt deal tốt!
Nhà phố
89.78 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~251 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trương Công Định
Nhà phố
135 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~167 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Đình Khơi
Nhà phố
54 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~417 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đào Duy Từ
Nhà phố
108 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
83 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~277 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
105 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~219 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
147 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~156 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Thảo
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết