Bán Nhà riêng 5 tầng mới đẹp diện tích lớn Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Tân Bình, Quận Tân Bình (cũ)_Giá 20.5 tỷ
Nhà phố
110 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~186 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Hiến Lê
22,5 Tỷ
~ 208 Triệu/m2108m2
(6m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 108 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 8m |
🔥 ĐẤT VÀNG D2 – NGANG 6M HIẾM – XÂY CHDV SIÊU LỢI NHUẬN 🔥
📍 29/... Nguyễn Gia Trí (D2), P.25, Bình Thạnh
🏡 Khu D2 sầm uất – trung tâm sinh viên & nhu cầu thuê cực cao
📐 Diện tích: 6 × 18m – công nhận đủ: 108m²
🏗 Kết cấu: Nhà Cấp 4 – tiện xây mới theo ý tưởng
📍 Vị trí đắc địa: gần các trường lớn như HUTECH, GTVT, Công Thương…
💡 Cực kỳ phù hợp xây CHDV, căn hộ cho thuê – dòng tiền ổn định lâu dài
💰 Giá bán: 24 tỷ giảm còn 22.5 tỷ – cơ hội đầu tư tốt
📑 Pháp lý rõ ràng – sang tên nhanh
📞 Liên hệ ngay để xem vị trí và làm việc chính chủ!
Nhà phố
110 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~186 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Hiến Lê
Nhà phố
57.6 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
20,8 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
67 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~313 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~280 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
95 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
78.3 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~275 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
87.2 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~252 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết