Bán tòa Nhà Khu VIP đường 3 Tháng 2, Phường Vườn Lài, Quận 10 (cũ)_DT: 5.7x14m_Giá 21 tỷ
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~250 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
24 Tỷ
~ 480 Triệu/m250m2
(4m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50 m2 |
🔥🏡 NHÀ MẶT TIỀN NGÔ GIA TỰ – QUẬN 10 – GIÁ TỐT 24 TỶ (THƯƠNG LƯỢNG) 🏡🔥
📍 Địa chỉ: mặt tiền Ngô Gia Tự, Phường 3, Quận 10
💎 Vị trí trung tâm Quận 10, tuyến đường kinh doanh sầm uất, kết nối nhanh các quận trung tâm.
📐 Diện tích: 4m × 14m
🏗️ Kết cấu: 4 tầng kiên cố
✨ Nhà phù hợp ở, mở văn phòng, spa, shop hoặc khai thác cho thuê.
🌟 Khu vực đông dân cư, gần bệnh viện, trường học, tiện ích đầy đủ, giá trị khai thác cao và ổn định lâu dài.
💰 Giá bán: 24 tỷ (thương lượng)
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc chính chủ! 🔑✨
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~250 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
40.5 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~519 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
95 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~450 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
87.2 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~252 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~293 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
87.2 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~252 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết