MẶT TIỀN HIẾM – TRUNG TÂM QUẬN 10 – GIÁ TRỊ KHAI THÁC CAO TẠI LÊ HỒNG PHONG
Nhà phố
40.5 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~519 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
21 Tỷ
~ 250 Triệu/m284m2
(5.6m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.6m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 84 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 11 phòng |
🔥🏡 TÒA NHÀ 11 PHÒNG – DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG – TRUNG TÂM QUẬN 10 🏡🔥
📍 Địa chỉ: 207/... Đường 3 Tháng 2, Phường 11, Quận 10
✨ Khu vực trung tâm sầm uất, giao thông thuận tiện, nhu cầu thuê cực cao.
📐 Diện tích: 5,7m × 14m - Công nhận: 88m²
🏢 Kết cấu: Trệt + 3 lầu + sân thượng
🛏️ Gồm 11 phòng khai thác cho thuê
💵 Thu nhập hiện tại: 70 triệu/tháng
📈 Dòng tiền ổn định – phù hợp đầu tư giữ tài sản lâu dài.
🌟 Vị trí đẹp gần các tuyến đường lớn, tiện di chuyển Quận 1, Quận 3, Quận 5, Tân Bình.
💎 Khu vực đông dân cư, nhiều trường học, bệnh viện, văn phòng.
💰 Giá bán: 21 tỷ
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ! 🔑✨
Nhà phố
40.5 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~519 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
95 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~480 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
133 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~142 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết