Bán Nhà riêng hẻm lớn diện tích đẹp_Đường Nguyễn Tri Phương, 0 0, Quận 10 (cũ)_Giá chỉ 21 tỷ thương lượng
Nhà phố
95 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
21 Tỷ
~ 519 Triệu/m240.5m2
(4.5m x 9m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 40.5 m2 | |
| Số tầng | 3 |
🏡 MẶT TIỀN HIẾM – TRUNG TÂM QUẬN 10 – GIÁ TRỊ KHAI THÁC CAO TẠI LÊ HỒNG PHONG 🏡
📍 Bán nhà số Lê Hồng Phong, Phường Vườn Lài (P.2, Quận 10 cũ)
💎 Vị trí đắc địa ngay trung tâm, khu kinh doanh sầm uất, thuận tiện ở hoặc đầu tư cho thuê.
🔹 Diện tích: 5.1m x 12m
🔹 Diện tích công nhận: 52m²
🔹 Kết cấu: 2 tầng kiên cố
🔹 Phù hợp: ở gia đình, mở văn phòng, spa, shop, khai thác cho thuê…
🔹 Khu vực dân trí cao, giao thông thuận tiện kết nối Quận 1, Quận 3, Quận 5.
✨ Nhà nằm trên tuyến đường lớn Lê Hồng Phong – giá trị thương mại cao, tiềm năng tăng giá mạnh theo thời gian.
💰 Giá bán: 21 tỷ (thương lượng chính chủ)
📞 Liên hệ ngay để xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ.
Nhà phố
95 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~250 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~480 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
101 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~187 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
133 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~142 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết