Bán Nhà hẻm xe hơi 8m khu nội bộ Mai Thị Lựu, Phường Sài Gòn, Quận 1 (cũ)_DT: 4.7x18m_Giá 25 tỷ
Nhà phố
80.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~311 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
23,5 Tỷ
~ 387 Triệu/m260.8m2
(3.8m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60.8 m2 |
🔥SIÊU PHẨM 2 MẶT TIỀN TRUNG TÂM SÀI GÒN – VỪA Ở VỪA HÁI RA TIỀN 🔥
📍 Mặt tiền Hoàng Sa, Tân Định, Quận 1 – vị trí trung tâm
• Diện tích: 3.8 x 16m
• Diện tích đất: 57,4m² – sử dụng: >150m²
• Kết cấu: 1 trệt 2 lầu – nhà mới, vận hành ngay
• Đang cho thuê: 50 triệu/tháng (~600 triệu/năm)
➡️ Mua là có dòng tiền ngay – không cần setup – không thời gian chờ
🎯 PHÙ HỢP CHO
• Nhà đầu tư giữ tài sản trung tâm – ưu tiên an toàn
• Người vừa ở vừa kinh doanh
• Khách cần dòng tiền ổn định, lâu dài
• Vài bước chân đến Chợ Đa Kao. Gần Cầu Bông – di chuyển sang Bình Thạnh chỉ 1 phút. 1km đến vòng xoay Hàng Xanh. Đi bộ ra Công viên Lê Văn Tám
→ Bao quanh bởi đầy đủ tiện ích: trường học, bệnh viện, hành chính, ăn uống, mua sắm
📞 Inbox để xem nhà & làm việc trực tiếp:
Nhà phố
80.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~311 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
28 Tỷ
~280 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
78.3 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~275 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~293 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
87.2 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~252 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
87.2 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~252 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~293 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết