Bán Nhà Mặt tiền Đường Nguyên Hồng, Phường Bình Lợi Trung, Quận Bình Thạnh (cũ) - Diện tích: 4.3x23m - Giá 29 tỷ
Nhà phố
117 m2(8 x 20)
29 Tỷ
~248 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyên Hồng
27 Tỷ
~ 255 Triệu/m2106m2
(7m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 106 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 15 phòng | |
| Độ rộng đường | 8m |
🔥🏢 SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN – CĂN HỘ CAO CẤP GÓC 2 MẶT TIỀN BÌNH THẠNH – THU NHẬP 89TR/THÁNG 🏢🔥
📍 Địa chỉ: 482/... Lê Quang Định, Phường Bình Lợi Trung (P.11 cũ), Quận Bình Thạnh
💎 Vị trí trung tâm, khu dân cư sầm uất, hẻm thông thoáng, tiềm năng khai thác cực cao.
📐 Diện tích: 7,3m × 15m
🏗️ Kết cấu: 3 tầng + sân thượng + thang máy
🌟 Nhà góc 2 mặt hẻm, cực thoáng, đón gió tự nhiên
🏢 Quy mô: 15 phòng – 16 WC
✨ Full nội thất cao cấp, trang bị đầy đủ từ A–Z (máy lạnh inverter, tủ lạnh, máy giặt, tủ quần áo riêng từng căn)
💵 Hợp đồng thuê khoán: 89 triệu/tháng (còn 3 năm)
🔥 Trang bị: Hệ thống PCCC đạt chuẩn, Camera an ninh 24/24, Nước nóng lạnh, Thiết kế căn hộ dịch vụ hiện đại
💰 Giá bán: 27 tỷ (thương lượng)
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc chính chủ! 🔑✨
Nhà phố
117 m2(8 x 20)
29 Tỷ
~248 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyên Hồng
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~297 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~297 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
128 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~195 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
58.5 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~427 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
114 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~219 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
122 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~205 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Tân Trang
Nhà phố
80.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~311 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết