Bán Nhà siêu phẩm vị trí đắc địa góc 2 mặt tiền Đường Lê Quang Định, Phường Bình Lợi Trung, Quận Bình Thạnh (cũ)_DT: 7.3x15m_Giá 27 tỷ
Nhà phố
106 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~255 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
29 Tỷ
~ 248 Triệu/m2117m2
(4.25m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.25m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 117 m2 |
🔥 MẶT TIỀN NGUYÊN HỒNG – BÌNH THẠNH – ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN, KINH DOANH ĐỈNH 🔥
📍 Mặt tiền Nguyên Hồng, P.11, Quận Bình Thạnh
✨ Ngay ngã ba Nguyên Hồng – Phan Văn Trị, đối diện công viên thoáng mát – vị trí cực đẹp để kinh doanh đa ngành
📏 Diện tích: 4.25m × 23m - Công nhận: 117m²
📐 Nở hậu – phong thủy tài lộc
🏠 Hiện trạng: nhà cấp 4 (tiện xây mới)
📍 🌟 Lợi thế nổi bật:
🌳 Đối diện công viên – không gian thoáng, dễ nhận diện
🚦 Ngã ba đông đúc – lưu lượng giao thông cao
🏬 Phù hợp kinh doanh mọi ngành nghề
🏗️ Tiện xây mới khai thác tối đa giá trị
💰 💎 Giá bán: 29 tỷ
📞 📲 Liên hệ ngay để xem nhà & chốt deal tốt!
Nhà phố
106 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~255 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
159.5 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~169 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~450 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
82.5 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~327 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~422 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Nguyễn Duy Dương
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~430 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
140 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~196 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~430 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoa Sứ
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết